♥•.ღ°•๑۩۞۩๑♥๑۩۩๑ T2Vic Community ๑۩۩๑♥๑۩۞۩๑•.ღ°•♥

▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀TRƯỜNG THPT TRƯƠNG VĨNH KÝ▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Để đăng ký thành công, bạn phải sử dụng mật khẩu gồm có cả chữ cái(a,b,c,...) và số(1,2,3,...) Anh gửi cho em Gift-box-icon
Chúc các T2Vicer có một năm mới an khang, thịnh vượng và nhiều may mắn!
Anh gửi cho em Flowers-Heart-Roses-icon
:: Quên mật khẩu ::

Anh gửi cho em

Go down 
Tác giảThông điệp
Fight back tears

Fight back tears

Điểm kinh nghiệm : 23078
Điểm bình chọn : 0
Birthday : 06/02/1994

Anh gửi cho em Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh gửi cho em   Anh gửi cho em MemFri Oct 28, 2011 8:25 pm

Em à, Anh không khéo ăn nói, cũng không giỏi làm văn thơ...Và vì thế anh sẽ kể cho em một thí dụ: " Nếu như anh yêu em và em cũng yêu anh...thì sao nhỉ? " Thì anh sẽ không còn phải lấp ló theo từng bước ở phía sau, mà sẽ sánh cùng em tay trong tay... Và anh là nơi em luôn nép vào mỗi khi bất ngờ một cơn gió... Tiếng gió vi vu, tiếng mưa tí tách...chan hòa tiếng hát khe khẽ của em mỗi khi anh và em trú mưa... Rồi mỗi đêm...anh chuyện trò cùng em sau những dòng tin nhắn...đến lúc em ngủ say...em là điều đầu tiên anh nghĩ đến vào ban mai và là cuối cùng khi đêm đã về khuya...."Ngủ ngon nhá em" đã trở thành thói quen của anh từ khi nào ấy nhỉ ^ ^. Và rồi sau nữa.... Những lúc dỗi hờn, anh biết rằng em rất yêu anh, và anh cũng rất yêu em.... Cùng nhau vượt bao khó khăn, để tìm đến hạnh phúc thực sự...

Anh gửi cho em
Trang 1 trong tổng số 1 trang